udahiliportal

Undergraduate selections 2018/19 | Selected applicants Degree/ for Universities in Tanzania(All Universities-Tanzania)

Good News Tanzania Undergraduate selections For academic year 2018/19 are now out, check university links below to view selected applicants.

2018/2019 Selected Applicants / Candidates for Universities in Tanzania


2018/2019 Selected Applicants / Candidates for Accredited Private Universities in Tanzania


2018/2019 Selected Applicants / Candidates for Public University Colleges in Tanzania


2017 / 2018 Selected Applicants / Candidates for Private University Colleges in Tanzania


Join our WhatsApp group To receive Education updates
We have created the WhatsApp Group to enable you receive and share our updates instantly, networking, raise a questions, 24/7 support & assistance on how to apply for higher education, admissions, Education News . If you would like to receive our daily updates , then all you need to do is to join on our groups. Join now click here

159 thoughts on “Undergraduate selections 2018/19 | Selected applicants Degree/ for Universities in Tanzania(All Universities-Tanzania)

  1. Ezekiel

    Samahani mbona selection za vyuo vya Dar es salaam Maritime Institute pamoja na Institute of accountancy arusha hatuoni majibu yake mpaka sasa

    Reply
    1. Dickson

      UDSM kwenye Multiple selection inaonekana lakini kama chuo hatuoni,so kwa aliyepewa single selection UDSM Tutamjuaje

      Reply
  2. @Alexis

    Hivi udom hakuna list ya majina nyingine zaidi ya ile ya multiple selection?!?

    Reply
  3. Lizbon A

    Na vipi kuhusu IFM nayo mbona hatuyaoni? Na pia kuhusu wale walioapply diploma nao ya kwako yanaonekana vipi

    Reply
  4. Flesha Mrimi

    Jaman!! Leo tareh 3 mimi cjatumiwa bado hiy confirmation code, what wrong?

    Reply
  5. Hossiana

    Jamani toeni maijibu nyinyi mnaomiliki hii link, udsm hatuoni harafu hii ni selection udom na mzumbe niya awali au kunanyingine?

    Reply
    1. Udahiliportal Post author

      UDSM bado hawajaachia majina … Mzumbe wametoa zote …udom wametoa multiple selection only… Wa single selection unaeza kuangalia kwenye profile yako ya admission uliyofanyia application

      Reply
      1. Elice Titus

        Jmn me nmeyaona hayo majina ya single selection udsm na jina language halipo lakin kwenye multiple selection lipo udsm na udom ….sasa udsm sielew kwa kwel maan cku za kuconfirm znaish

        Reply
        1. Udahiliportal Post author

          Vyuo vingi vimeachia single selection cheki vizuri kwa hizo links

          Reply
          1. Felix

            Vp kuhuxu ambaoa hatujaona majna etu kabxa nikuomba upya au ?

          2. George

            Yan kwann udsn inagoma kufunguka yai had I inaumiza kichwa

  6. Said

    Mbnaa hyoo link walio toaa ya majina haifungukii.. au kunaa Alie yaona majna ya udsm jaman??

    Reply
      1. Naymah Mohammed

        Hiyo confirmation code mbona hatutumiwi na leo ni tarehe tatu au siku zitaongezwa

        Reply
  7. Marungi Elisha

    Waliopata chuo kimojA lini wanatoa matokeo ya jumla kwa waliochaguliwa

    Reply
  8. Flesha Mrimi

    Jaman!! Leo tareh 3 mimi cjatumiwa bado hiy confirmation code, what wrong?

    Reply
  9. Moza Issa

    wanasema hayo ni majina ya multiple selection vipi hakuna waliopata chuo kimoja

    Reply
  10. Gatis candis

    if i have been selected into one of the universities which wasent my priority, can i ignore the selection and re-apply to the university i priotise ?

    Reply
    1. Niko

      Yah wewe nenda chuo andika barua alafu watakuwa barua tao ili uipeleke tcu kwa ajiri ya kuwaambia watoe jina lako kwenye system ili uombe tena second.

      Reply
  11. Yasin dictionary

    The state university of zamzibar compas ya tunguu bado hawajaachia matokeo ya undergraduate

    Reply
    1. Udahiliportal Post author

      Sua bado tunaendelea kufuatilia boss. Tutayaweka hadharani soon

      Reply
      1. David

        Jaman issue special code ni tatizo maana message zinaingia za kupongeza then wanatoa muda kutuma hizo code but no response way

        Reply
  12. Ezekiel

    Sisi was single na ambao tulifanya application moja kwa moja huko vyuoni na hatukutumia njia ya online tutafahamu kivipi majina yetu kama yameshatoka

    Reply
    1. Upendo Kimburaga

      Jaman na IFM pia hayaonekani tatizo ni nini. Na muda unaenda tunaomba jaman tusaidieni kutoa hayo IFM

      Reply
    1. Radiam

      Hapana hulipii kama mwanzon uliaplly hcho chuo unaingia tu kweny account yako una re-aplly!!! Welcome udom

      Reply
  13. Titus Stanslaus

    Uongoz in vema kutoa majibu ya comment zetu VP kuhusu waliopata chuo kimoja na ictoshe kodi hazitumwi na mda ndo unaisha au kutakuwepo kuongezwa mda?

    Reply
  14. Titus Stanslaus

    Tofaut na multiple results kuna chuo ambacho kimetoa single results? na kama kipo tupatie majina mkuu!!!!

    Reply
  15. Komfort

    udsm mbona hatuoni selection zao, wanataka tuconfirm kwa njia gani kama hatujaua course????

    Reply
  16. Pingback: St. John’s University of Tanzania SJUT Selection 2018/ 2019 – Udahili Portal 2018/19

  17. Pingback: Muhimbili University of Health and Allied Sciences (MUHAS) Selected Candidates Applicants 2018 – 2019 – Udahili Portal 2018/19

  18. Mwajabu rajabu

    jaman kwa wale waliomba chuo kimoja tu na mpk sasa hatujajua km tumepata au la na cku zinaisha za kupata majibu…ina maana tarehe 6 itabidi tuombe tena au???pllllz naombeni majibu

    Reply
    1. Faudhat swalehe

      Na Mimi pia sijapata mpk now msaada jamani mbn muda unaisha?nifanyaje

      Reply
  19. Baraka manase

    Iv ni kweli kwamba second round hauilipi kama ulisha lipa first round au utaratibu uko VP msaada ndugu yangu

    Reply
  20. Farida mwamba

    Jaman wa udsm Hadi mda huu hatuna tunachoelewa tatizo nn, cku zinaisha msaada wenu jmn

    Reply
  21. Prisila Aron

    Mimi nina multiple admission mpaka sasa sijatumiwa special code kutoka TCU ni fanyeje ili niipate?

    Reply
  22. eva

    Enter your comment here…jamani naomba kuuliza vp kuhusu single selection za chuo cha saut (mwecau)mbona hazionekane

    Reply
  23. AMBOKILE SAMSON

    jamani naombeni msaada wa kuona selection result kwenye acount chuo cha dar UDSM

    Reply
  24. MORGAN

    Kindly mwenye kujua jinsi ya ku confirm codes tafadhari nijulishe +255755968566 hii

    Reply
    1. Udahiliportal Post author

      Ni easy tu kama una confirmation code ..unaingia kwenye system ya chuo husika unakonfimu

      Reply
  25. Amina

    Etiih ukiwa Umechaguliwa Chuo kimoja alaf hujaridhika nacho, je unaweza kuomba tena kwenye vyuo ulivyokosa kwa Mara ya pili bila kusababisha tatizo lolote??

    Reply
    1. Udahiliportal Post author

      Inawezekana bt inabidi usikonfirm katika. Vyuo ulivyo chaguliwa do at your own risk sababu unaweza kukosa kote kote na ukalalia mwaka

      Reply
      1. Kelvin

        Naomba nitumiwe link ya majina na course ya udsm maana bado cjaona na nimechaguliwa hapo.

        Reply
      2. DAVID

        Kuna wanafunzi wengine waliochaguliwa zaidi ya chu kimoja hawajatumiwa special code mpaka sasa kweny namba zao wala hata kweny email hamna na muda ndo huo unaisha na wanatakiwa wacomfirm. jamani tusaidie

        Reply
        1. Udahiliportal Post author

          Usipoipata code yako jitahidi ufanye mawasiliano na TCU au admission Help desk ya chuo husika

          Reply
  26. Pingback: University of Dar es Salaam UDSM Selection 2018/ 2019 – Udahili Portal 2018/19

  27. Mansoor Mbella

    samahani naomba kuuliza et kama umechaguliwa na chuo kimoja(single) lakini unataka ujaribu tena chuo kingine, ukikosa hiko kingine unaweza kurudi kweny chuo kilichokuchagua mwanzoni?

    Reply
  28. Mwandawa

    Guys udom single selection hawajatoa bado wenye nayo naomba mtusaidie wapendwa

    Reply
  29. Chrispal M Sambila

    Samaan jaman, mwenyeuelewa wa kuwasiliana na TCU anisaidie niwasiliane nao maana sijatumiwa code

    Reply
  30. Faudhat swalehe

    Wengine washatumiwa code sijui sisi wengine kwann bdo,n muda unaisha msaada plcc

    Reply
  31. christian

    Single selections zxhatoka je VP kwa wale ambao hawajapat vyuo INA mana waaply tens au majina bado wanatoa mpk tareh ya mwxho au

    Reply
    1. David

      Jamani me naomba mnisaidie TCU wametuma SMS hii,,Dear applicant, you have been selected in more than one institution. Kindly confirm at your most preferred institution. Use this code to confirm in only one institution not later than 05/09/2018.,,,, Lakini ukiangalia SMS hii aina special code inayotakiwa. Naomba kusaidiwa

      Reply
  32. remmy

    udahiliportal nawapa pongezi kwa mchango wenu plz UDSM wakitoa tafadhali mtujuze mapema maana cku zmeisha ht hvo mbn km watu watakosa chance ya kuomba upya angali hawajajua km wako Udsm
    xo Udsm wanampango gan au nn tatizo au kisa wao ndo wakongwe ukubwa tabu

    Reply
      1. Jane Kiwanga

        jamani mnisaidie sijapata code hadi sasa nimejaribu kufuata ule utaratibu wa kutuma message lakini bdo.cpati msaada. Au wameshafunga?

        Reply
    1. Ay

      umeshaangalia ile site uliyofanyia application… udsm.admission.ac.tz au tumia ile link uliyotumiwa kweny email kwaajil ya kufungua account Everything is there even Kufanya confirmation

      Reply
  33. sarah

    Jamani to Do special mbona wengine hatujapata mpaka saa na kesho ndio mwisho ..!

    Reply
  34. Bonifasi

    Jamani bd cjatumiwa special code naomba msaada kwa anayejua nifanyeje sielew

    Reply
  35. Kelvin Mmanda

    Mbona chuo cha center for foreign relations and diplomas akipo ..?Wengine tunataka kukomfirm..

    Reply
  36. John Dsabuni

    hivi kama mtu umechanguliwa chuo kimoja ila course uliochaguliwa huitaki unaweza kuomba tna chuo kingine second round ?

    Reply
  37. Omary sadiki

    Hivi TIA tayar jaman mana kwnye profile yang naambiwa tu pending for selection uku naambiwa niingie ktka profile yang nakua celew nisaidien jaman

    Reply
  38. Student

    Mbona kcmc na kairuki na mwecau hawajatoa majina bado…watayatoa leo kweli ??

    Reply
  39. Revina elias

    Tunaomba kujua hayo majina ya diploma yanatoka linibmbona tulifanya application siku moja na undergraduate alafu hamna hata feedback yoyote kuhusu diploma

    Reply
    1. Udahiliportal Post author

      Yakitoka tutakuekea updates Revina endelea kuvisit udahiliportal

      Reply
  40. Beatrice

    Ivi Chuo Cha kodi (TIA) BCTM single selection mbona siyaoni majina
    Tupo nje ya muda tayari

    Reply
  41. Ester kiago Mweta

    Jamini system ya chuo cha usimamizi wa fedha IFM bado haifunguki mpaka sa hivi, kila uki log in wanakuambia refresh page ukijaribu haionyeshi chochote, Asa sisi ambao tumeomba chuo hicho inatuwia vigumu mpaka now, Tunaomba UDAHILI PORTAL mtusaidie kwa hili.

    Reply
  42. Mansoor Mbella

    samahani, ni lini tunaanza kufanya second application kwa tuliokosa au kutoridhika na chuo tulichopata? na tunaomba iwe mapema please ili kusiwe na usumbufu sana please.

    Reply
  43. mary mshana

    Mimi pia naulizia utaratibu wa kuomba mara ya pili…maana kuna wa2 hatujajiona kwenye single selection pia kwenye multiple…tunaomba kujuzwa….

    Reply
  44. Janeth Elisha

    Jaman round ya pl tunaanza kuaaply ln mana celewi Mara wengne wanasema mwisho tar 10 Mara wengine wanasema tunaanza tar 10 uwii mnatuchanganya jaman ety tunaomba muweke tar sahihi jaman

    Reply
  45. Janeth

    Jaman 2nd application ln tunaomba mtoe tar sahihi ya kuanza kuaaply second round

    Reply
  46. Beatrice

    Yaani tunaomba mtupe taarifa ya vyuo ambavyo havijatoa single selection mpaka sasa kwa round ya kwanza Kama ITA inakuaje?
    Tupo nje ya muda

    Reply

Leave a Reply